Bingwa Wa Magonjwa Sugu

+254 718756944 02:00 Asubuhi - 11:00 Jioni (Jumatatu-Ijumaa)

Karibu Kwa Doctor Ngoso

Hujambo, mimi ni Doctor Ngoso kutoka Bungoma, Kenya. Nimebarikiwa kipawa cha kutibu nikitumia dawa za kiasili za Afrika. Nikiwa na uzoefu wa zaidi ya miaka 32, natibu na kuponya magonjwa sugu ikiwemo kifafa, nguvu za kiume, kisukari, presha, kifaduro, kifua kikuu, kaswende, kisonono, saratani ya mapafu, kuvunjika mifupa mwilini, kiharusi, macho kuuma, meno kuuma, tumbo kuuma, mgongo kuuma, mifupa kuuma, miguu kuwaka moto, sumu, allergies, chunusi, kukosa hamu ya kula, minyoo, kansa ya damu, kuumwa na nyoka, maumivu ya uzazi, maumivu ya hedhi, kipindupindu, kutoka mimba na mengine mengi.

Pia natatua shida mbalimbali kama kukamata wezi, kupata kikazi, mvuto wa biashara, bahati yaani kutoa kisirani, kurudisha mke au mume wako ikiwa ameenda na mtu wa kisirani, kurudisha nyota yako ikiwa imeharibika, kutengeneza boma lako, kuwacha sigara na pombe, kutibu uchawi ikiwa umechezwa, kufungua mume wako au mke wako kimapenzi, kukulinda kutokana na uchawi, kujua shida yako inayokusumbua na mengine mengi.

Stakabadhi Za Kazi

Fanya Miadi

(Ada ni Ksh. 2500 ama $ 25)





Utasa

Ndoa hukumbwa na changamoto mbalimbali ambazo hutokea bila ya wanandoa hata kujua kinyume na matarajio yao kwa wakati wowote. Katika mila na desturi za kiafrika kupata mtoto hua ni ishara kwamba ndoa imekamilika na kwamba hua dhihirisho kwamba wanandoa wamekaribisha kizazi kipya kwa wakati wowote ule. Mtu anpokosa mtoto katika mila zetu huwa ishara kwamba hawezi kuheshimiwa kabisa kulingana na makabila mengi hapa Afrika. Hivyo basi changamoto ya utasa isikutie msongo akilini mpaka ukajichukia ni kwa nini ukazaliwa. Mimi Doctor Ngoso nitakupa majibu maridhawa. Wasiliana nami sasa hivi.

utasa10
Doctor Ngoso anasaidia watu ambao wana visirani na mikosi katika maisha yao na kutatua changamoto zilizopo ndani ya familia.

+254 718756944

Utabiri wa mambo

Duniani kuna mambo mengi sana ambayo sisi binadamu tunakutana nayo,yapo mambo mazuri na yapo mambo mabaya.Nasema hivyo kwa sababu kuna siku ambayo wewe unakuwa Kwenye shida,maumivu pamoja na taabu ila muda huo huo kuna mtu yupo ana furaha na amani katika upande wake ndo mzunguko wa dunia jinsi ulivyo. Inapendeza sana mtu akijua vile hali yake ya baadae itakakavyokua. Hii itampa fursa mtu kupanga mambo yake vilivyo. Hapa kwa Doctor Ngoso, natabiri mambo kadha wa kadha kuhusu maisha yako. Wasiliana nami leo nikusaidie.

hijabu10
Mpigie Simu Doctor Ngoso kila Jumamosi kuanzia 2.00 Asubuhi hadi 7.00 Mchana upate mashauri.

+254 718756944

Shinda Kesi Kotini

Maisha ya binadamu yamejaa changamoto sana kila kukicha unaweza jikuta siku hiyo inakuwa nzuri kwako au mbaya kulingana na changamoto ya maisha itakayokukuta hiyo siku. Changamoto hizi huweza kukuingiza katika kesi ambazo wakati mwingine unashindwa. Iwapo unataka kushinda kesi yoyote ile, wasiliana nami nikupe dawa.

courti10
Doctor Ngoso anatibu lakini Mungu anaponya.

+254 718756944

Kibeti Cha Bahati

Ama kwa hakika pesa huwa sabuni ya roho na mtu yeyote anaye wazo tofauti na msemo huu labda ana kasoro ama ni upungufu wa mawazo. Kila wakati neno Umaskini linapotajwa hakuna mtu yeyote anayetaka kujihusisha nalo hata kidogo. Hata hivyo kila mahali duniani hakukosi mtu maskini, sio tuu maskini bali maskini fukara. Swali ni unafanya nini kujiondoa katika hali yako ya umaskini na kuishi maisha mema hata kama sii ya utajiri, kwa kuwa ata Mungu anapozungumza nasi kupitia bibilia anasema kuwa anasaidia yule anayejisaidia. Mimi Doctor Ngoso ninacho kibeti cha uchawi ambacho lengo lake kuu ni kuleta mvuto wa pesa. Naam! Ikiwa wataka kujitoa katika shimo la ufukara, wasiliana nami sasa hivi.

chapaa2220
Doctor Ngoso anasaidia hata ukiwa mbali.

+254 718756944

Pete Ya Bahati

Pete ya uchawi ni kipande cha mapambo, kawaida pete ya kidole, ambayo ina mali isiyo ya kawaida au nguvu. Pete za uchawi hupatikana katika kila nchi ambapo pete huvaliwa. Pete zingine za uchawi zinaweza kumpa aliyevaa na uwezo anuwai pamoja na kutokuonekana na kutokufa. Wengine wanaweza kutoa matakwa au uchawi kama vile kutokuwa na mwisho wa upendo na furaha. Mara nyingi, hata hivyo, zinaonyeshwa kama nguvu za faida, au kama zana isiyo na nia ambayo thamani yake inategemea mvaaji. Pete ya kidole ni chaguo rahisi kwa kipengee cha uchawi: ni mapambo, tofauti na mara nyingi ni ya kipekee, kitu kinachovaliwa kawaida, cha sura ambayo mara nyingi hupewa mali ya fumbo (duara), inaweza kubeba jiwe la kupendeza, na kawaida huvaliwa kwenye kidole, ambacho kinaweza kuelekezwa kwa urahisi kwenye shabaha.

love
Doctor Ngoso ana dawa ya kumfunga mme asiende nje ya ndoa, dawa ya mvuto wa biashara na dawa ya kuwa na uwezo wa kufanya watu wasikilize kile unachosema.

+254 718756944

Matatizo Ya Familia Na Ndoa

Ndoa yoyote bila ya kuwa na mapenzi hukumbwa na misukusuko ya kila aina wakati wowote ule. Ni jukumu la kila wahusika katika ndoa kuhakikisha kwamba mapenzi yanazidi kudumu ndoani kwa wakati wowote. Katika familia ndugu wanapaswa kuishi kwa amani kwa wakati wowte ule. Daktari Ngoso ni daktari tajika katika swala zima la kusuluhisha migogoro ya ndoa na familia. Wasiliana naye leo upate suluhu.

pesa
Doctor Ngoso ni tabibu bingwa wa magonjwa sugu Afrika mashariki na Kati.

+254 718756944