Bingwa Wa Magonjwa Sugu

+254 718756944 02:00 Asubuhi - 11:00 Jioni (Jumatatu-Ijumaa)

Nilisimamishwa kazini kwa miezi sita kwa mambo ya kusingiziwa tu,namna hii ndo nilisaidika kurudu kazini tena

Mimi naitwa Erisha mkazi wa Tabata-Dar es salaam,nafanya kazi katika shirika binafusi hapa dar es salaam .Nipo katika shirika ili nikifanya kazi kwa mda wa miaka 10 sasa,ila nimeweza kutana na chagamoto nyingi sana ila sikuweza jari maana nilijua ndo majukumu ambayo natakiwa kukutana nayo.katika shirika hili nilianza kufanya kuanzia nafasi ya chini andi nikapanishwa cheo kufikia hatua meneja.

Mwanzo kabisa kazi yangu haikunipa chagamoto zozote kwa sababu nilikuwa najua kipi nafanya pia nilikuwa naipenda kazi yangu ila niliweza kukutana na chagamoto kutoka kwa baadhi ya wafanyakazi wenzangu pale nilipopandishwa cheo adi kufikia hatua ya kuwa meneja.mwanzo sikujari nilijua kuwa ni wivu wa maendereo hivyo kila nilipokuwa na mazungumzo na wafanyakazi nilikuwa najitaidi kuwambia kuwa kufanya kazi kwa bidii,kuipenda kazi Yako itaperekea uwe na ufanisi zaidi katika kazi yako na mwisho utajikuta unafika pale unapotaka kufika. Niliweza tambua kuwa kuna vikundi viwili vya wafanyakazi kazini kwangu,kikundi cha kwanza ni wafanyakazi ambao wanafurahi kuniona mimi kupandishwa cheo adi kufika pale nilipo na kikundi cha pili ni wafanyakazi ambao wapo kwa upande wa ambaye aliweza shushwa cheo na kuwa msaidizi wangu hivyo walikuwa hawapendi kusikia au kuona mimi nawaongoza.Kwa upande wangu mimi sikuweza furahia kuona wafanyakazi wanakuwa na matabaka hali ya kuwa tunaitajika kuishi kama ndugu haswa tunapokuwa kazini.

Maisha ya kazini yarianza kuwa magumu haswa documents za ofisini zilipoanza kupotea tangu nipandishwe cheo,Siri za ofisi zilianza kuvuja adi ikaperekea kushuka kwa mapato ya shirika ambayo nasimamia.Nilijitaidi sana kuwa makini na zaidi sikutaka kupoteza nafasi niliyokuwa nimepatiwa maana ndo ulikuwa ndoto yangu kwa miaka 10 nikiwa nafanya kazi katika shirika hilo.Kuringana na jitiada zangu turiweza pata mikataba mbalimbli katika shirika letu,hivyo kwa upande wangu ilikuwa ni furaha ssana. Siku moja turiweza pata mkataba tena mkubwa ambao shirika letu harikuwai pokea,mkataba ambao ulikuwa unapelekea shirika letu kupata wafadhiri wakubwa kutoka nji za nje.Baada ya siku tatu tangu tumepokea mkataba huo ofisi yangu iliweza vamiwa na wezi siku ya jumapili kuamkia jumatatu.Niliweza pata taarifa juu ya uharibivu huo kisha niliweza kwenda kituo cha police na kutoa taarifa na kitu kibaya zaidi mkataba ambo tulikuwa tumepewa uriweza chukuriwa pamoja na documents nyingine za ofisi,kitendo hicho kiliperekea mimi kama meneja kusimamishwa kazi kwa mda usiojurikana.

Kila mwezi nilikuwa napokea nusu ya msharaha wangu tangu niliposimamishwa kazi kwa ajiri ya police kufanya upelelezi wao.kipindi nimesimamishwa kazi tena kwa mda usiojurikana niliweza anza kutafuta kazi nyingine nikiwa nasubiri Majibu kutoka kwa wakuu wangu wa kazi ila sikuweza pata mafanikio yoyote .Baada ya miezi mitatu ata nusu ya mshara wangu nilikuwa sipokei tena kitendo hicho kilisababisha family yangu kuyumba kwa namna moja au nyingine Nikiwa katika Facebook niliweza kutana na ujumbe,ujumbe ambao mtu alikuwa anatoa shukurani zake kwa Dr. kwa namna Dr. Ngoso alivyoweza msaidia kurudisha mwanamke wake ambaye walikuwa wameachana kuwa mda wa miaka 2 na akazidi kueleza kuwa kwa sasa family yake imejaa amani na furahaa.Nilizidi kusoma ndipo nikakuta ameweka namba ya Dr.kwanga ambayo ni hii +254 718756944.Nilichukua ile namba na kumuomba Dr. Ngoso kuwa naitaji kurudi kazini KWANGU maana siku zinavyozidi kwenda mbere ndipo maisha yangu yanakuwa mabaya.

Kuringana na hali yangu ya kifedha nilimuomba Dr kuwa naitaji msaada wake ila uwezo wa kufika ofisini Kwake sina ndipo Dr.kwanga akanambia nisubiri ujumbe kutoka kwake kwa dakika 35,kabla ya dakika 35 niliweza pokea ujumbe wa Dr whatsapp.Ni ujumbe ambao ulikuwa unaeleza jinsi gani ntaweeza saidika,hivyo nilifata maelekezo vizuri na atimaye baada ya siku 4 nilipigiwa simu kuwa naitajika kurudi ofisini na mshara wangu umepandishwa. Natoa uwito kwa mwenye shida kama yangu au shida ya kupata mpenzi wa ndoto zako,kupata kazi AU cheo,kusafirisha nyota na kurudisha furaha na amani katika family kumtembelea Dr. Ngoso. Doctor Ngoso wanatibu magonjwa sugu kama kurudisha nguvu ZA kiume,Pressure na Sukari.