Bingwa Wa Magonjwa Sugu

+254 718756944 02:00 Asubuhi - 11:00 Jioni (Jumatatu-Ijumaa)
Dawa Za Kiasili Za Doctor Ngoso
Amsha Uume uwe Tisti

Kila mwanamke hufurahia furaha katika ndoa yake kila wakati. Mapenzi mazuri kwenye ndoa ama kwa hakika huandamana na vitu vingi kila mara. Mapenzi bila ya tendo la ndoa kwenye ndoa nyingi huleta wapenzi kukosana kila wakati. Mara nyingi utapata mwanaume ndio hawezi amsha 'bunduki'. Basi ngono pia inakosa kufanyika. Niko hapa kuwasaidia wanandoa hasa wanaume wanaopata shida ya kuamsha 'bunduki' zao. Mimi Doctor Ngoso natumia aina tatu tu za mitishamba ikiwemo NDULANDULA na baada ya siku tatu mambo yanakua shwari. Bofya Hapa upate usaidizi leo.

pesa
Doctor Ngoso ana uwezo wa kukuwezesha kumaliza ndoto mbaya maishani ambazo hukukosesha usingizi kila mara.

Presha

Watu katika ulimwengu wa sasa hukumbwa na magonjwa tofauti tofauti kulingana labda na maisha wanayoishi ama mambo kadhaa ya urithi kutoka katika familia wanazotoka. Presha ni ugonjwa hatari sana ambao unaweza kumtoa mtu uhai wake wakati wowote. Inasikitisha sana kumuona mtu akinyanyasika na ugonjwa huu. Pesa nyingi zinatumika kununua dawa za kupunguza makali ya presha. Hata hivo, usijali wewe mpendwa unayeugua maradhi haya ya presha. Mimi Doctor Ngoso nitakupa suluhu nikitumia aina mbili ya mitishamba ambazo zitakuponya kwa muda mchache kabisa. Bofya Hapa Tuwasiliane.

marriageproblems
Doctor Ngoso anatibu lakini Mungu anaponya.

+254 718756944

Ongeza Size Ya Bunduki(Uume)

Kama msemo usemavyo, kila mbuzi hula kwa urefu wa kamba lake. Hata pia mkulima akienda shambani, yeye hubeba jembe inayoendana na kazi atakayofanya shambani. Kuna wakati atalima, kupanda, kupalilia na wakati mwingine pia mkulima anaweza ng'oa visiki na magugu shambani. Kazi yote hii itategemea uzuri wa jembe lake.

Kuna watu wanaumia katika shughuli nzima ya kujaamiana. Sababu kubwa ni udogo wa mpini. Hapa mara nyingi utapata ndoa zao zimo matatani. Mwanamke asiyepata tendo la ndoa vya kutosha bila shaka lazima awe na mpango wa kando(mchepuko) anayemtosheleza. Madhara ya mipango ya kando ni mengi sana. Kwa hivyo, mimi Dr. Ngoso ninao uwezo wa kuurefusha uume wako nikitumia dawa aina tatu za mitishamba ili ndoa au mahusiano yako yasiwe hatarini. Wasiliana nami leo upate dawa.

business
Doctor Ngoso anasaidia mtu kuwacha sigara na pombe. Pia anatibu uchawi ikiwa umechezwa.

Imarisha Shepu(Hips, Makalio na Mapaja)

Ni matumaini ya mwanadada yeyote yule atakapofikisha siku zake za kupata jiko ataweza kumpata mume mtiifu na atakaye mpenda na kumkubali kwa moyo wake wote jinsi alivyo ili pamoja waweze kuianza familia na waweze kupata watoto ambao wanachukuliwa kuwa matunda ya ndoa katika muktadha wa jamii za kiafrika. Lakini itakuaje ikiwa mwanadada hapendezi umbo lake kabisa? Katika dunia ya sasa, urembo ndio kila kitu katika mahusiano yoyote yale. Mwanadada uliye na msongo wa mawazo ukitafuta shepu nzuri, usiwe na shaka tena. Mimi Doctor Ngoso natumia dawa mitishamba kuongeza shepu(Hips, Makalio na Mapaja) ili yawe yenye kuvutia. Matokeo yake yanakuja baada ya siku tano tu. Wasiliana nami leo.

mechi
Mpigie simu Doctor Ngoso ukutane naye leo.

+254 718756944

Kisukari

Ama kwa hakika maradhi ya kisukari humfanya mtu kubaki kama mtumwa na ambaye hana lake humu duniani. Ugonjwa huu waeza kumfanya mtu awe kama asiyejiweza na wakati huo kuwapea watu wengi mzigo maishani. Watu wengi husema badala ya kuwa mgonjwa na kuwa mzigo kwa jamaa zako bora kufariki mara moja ili kuwaepushia mzigo. Lakini mimi Doctor Ngoso nakana msemo huu eti 'kisukari haina tiba'. Nimewahudumia watu wengi walio na presha nikitumia aina tatu za miti shamba na sasa wao ni wazima kabisa. Anayeteswa na ugonjwa huu awasiliane nami sasa hivi nimpe suluhu ya kutosha.

mganga
Doctor Ngoso anatatua shida mbalimbali kama kurudisha mpenzi, kuwa na mvuto kwa mwanaume, kuinua biashara yako, nguvu za kiume, kupata mimba kwa waliokosa, kunasa mwizi na kusafirisha nyota.

Punguza Kitambi

Watu wengi ama kwa hakika hasa wanawake hupenda miili ambayo sio minene kupita matarajio yao. Wengi hupenda mwili wa kuvutia kwa wanaume wao ama wapenzi wao kila mara. Mpendwa, usihangaike ukitumia njia zisizofaa na hatari kwa afya yako ukitafuta jinsi utapunguza kitambi. Hapa kwa Doctor Ngoso tuna njia na dawa aina tatu tu za kiasili ambazo zitakupa matokeo bora baada ya siku saba. Bofya Hapa Upate Suluhu Leo.

love
Doctor Ngoso anasaidia hata ukiwa mbali.

+254 718756944

Kifua Kikuu

Kifua kikuu ni ugonjwa ambao hua sugu sana katika maisha ya binadamu. Mara nyingi ugonjwa huu unaweza kuwa tishio la maisha kwani watu wengi hufariki kutokana na ugonjwa huu. Ama kwa hakika kila mtu hufurahia kuona wapendwa wao wakiishi kwa amani na wenye afya kila siku. Hivyo basi usiumie na ugonjwa huu mahali ulipo ilhali unaweza pata usaidizi kutoka kwangu mimi Doctor Ngoso. Wasiliana nami sasa.

badluck
Doctor Ngoso anatibu lakini Mungu anaponya.

Kisonono

Dunia hii imezungukwa na magonjwa mbalimbali, na kila ugonjwa una changamoto nyingi kwa mwili wa Binadamu. Baathi ya watu wakipata magonjwa yanayojiusisha na zinaa basi uficha kabisa ili watu wa karibu yake wasiweze tambua hali ya kuwa unaweza pata ugonjwa huo bira kushiriki hata tendo la ndoa, kwa sababu kila ugonjwa una njia zaidi ya moja kuweza kuenea haswa ugonjwa wa kisonono. Ikiwa umepata kisonono na imekuwa vigumu kupata matibabu sahihi, basi nitembelee leo ili nikuponye. Natumia dawa aina tatu za mitishamba na unapona baada ya siku tatu tu.

goodluck
Doctor Ngoso anatatua shida kama kuleta amani na upendo katika familia, kupata mpenzi wa ndoto zako na kupata kazi na cheo kazini kwa wale waliokosa kwa mda mrefu.

+254 718756944

Kaswende

Kaswende ni mojawapo kati ya maradhi ya zinaa ambayo inasababishwa na bakteria inayofahamika kama Treponema pallidum. Katika hatua za mwanzo, vipele katika sehemu za uzazi huanza kujitokeza muda mfupi baada ya maambukizi ambavyo baadaye hupotea vyenyewe. Kama ugonjwa hautatibiwa, maambukizi huendelea kwa miaka, yakishambulia mifupa, ubongo na moyo na kusababisha madhara mengine yanayotokana na matatizo katika mfumo wa fahamu kama vile homa ya uti wa mgongo na magonjwa ya moyo na kiharusi. Kaswende wakati wa ujauzito unaweza kuwa hatari kubwa kwa kiumbe tumboni, kama vile kusababisha kutoumbika vizuri na kifo.

Usiumie na kuhangaika iwapo umeambukizwa ugonjwa huu. Maana mimi Doctor Ngoso natumia njia salama za kutibu. Natumia dawa aina tatu za kiasili ikiwemo MUTAKHA. Mgonjwa anapona baada ya siku saba. Wasiliana nami sasa.

nightmares
Doctor Ngoso ni tabibu bingwa wa magonjwa sugu Afrika mashariki na Kati.

Baadhi ya dawa mitishamba za Dr. Ngoso

Doctor Ngoso wanatatua shida na wanatibu magonjwa mbalimbali ambazo tunakutana nazo kila siku kama kifafa, nguvu za kiume, kisukari, presha, kifaduro, kifua kikuu, kaswende, kisonono, saratani ya mapafu, kuvunjika mifupa mwilini, kiharusi, macho kuuma, meno kuuma, tumbo kuuma, mgongo kuuma, mifupa kuuma, miguu kuwaka moto, sumu, allergies, chunusi, kukosa hamu ya kula, minyoo, kansa ya damu, kuumwa na nyoka, maumivu ya uzazi, maumivu ya hedhi, kipindupindu, kutoka mimba na mengine mengi.Wasiliana na doctor Ngoso sasa usaidike.

nightmares
Doctor Ngoso ni kiboko yao kwa changamoto na magonjwa yanayokuandama.

Chunusi Usoni

Ama kwa hakika urembo huwa jambo la muhimu kwa kila mwanadada anayetamani kuwa katika uhusiano wa kimapenzi. Kina kaka hupenda mwanadada ambaye kando na tabia nzuri huwa na mvuto wa kimaumbile kwa wakati wowote. Hapa tunazingatia uso. Uso ndo humfanya kaka kuendelea kukagua sehemu zingine za mwili za mwanadada. Ikiwa uso utakuwa na vijidonda vidogo vidogo, basi urembo hupungua na kumdhalilisha mwanadada.

Doctor Ngoso atakusaidia akitumia dawa aina tatu za kiasili kwa muda wa wiki moja kuirudisha sura yako iwe kama ile ya utotoni mwako. Usihofu ikiwa chunusi zimejaa usoni. Bofya Hapa Nikusaidie..

blackmgic
Doctor Ngoso anatatua shida nyingi sana kama kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia, kusafirisha nyota na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

+254 718756944