+254 718756944 | doctorngoso@gmail.com

How Nduta Recovered sh 145K From Rogue Fundi

Image

Mother of three last week shared her story on how she landed in the hands of a rogue fundi wa mbao. Sharing her predicaments on s Facebook group to seek help from the members, Muthoni Nduta, 35, said she gave a carpenter sh 145,000 deposit for dining set and a coffee table. A balance of sh 70,000 was to be settled immediately on delivery.

The fundi who is located along Ngong Road Road side furnitures, promised to complete the job in 10 days, but, sadly, this could not happen and he started taking her into circles. Anytime she called him, the fundi didn’t receive the calls before switching off the phones. He finally blocked her! One weekend morning, Nduta decided to visit the workshop and that is when she found out that her items were not even started. She went to the police but the fundi compromised the case.

A dejected Nduta went home a sad lady as all her six months savings had been swindled by the man calling himself a fundi. Her husband heard this story and that is when they, together, decided to use a traditional doctor called Dr. Ngoso +254718756944 to recover the cash. They went to see Ngoso and told him what had transpired. Ngoso told them not to worry because all the money will be recovered. “Your money is yours unless the fundi is dead. Don’t despair,” he assured the couple.

True, after only 24 hours, the thug called them seeking for forgiveness and to refund the money. He was swelling and sweating all over the body. He finally send them the money through Mpesa and also paid disturbance fee to the doctor. Thank you Dr. Ngoso for helping people recover money and stolen property.

Habari Zaidi

SOMA MAKALA HAYA UJUE SIRI KUBWA!

Kuwa na mali na pesa ni jambo la busara mno na hasa kama wewe umefikisha kiwango cha kuwa na familia. Ijapokuwa pesa sio kitu cha kuokota barabarani, kuna vile unaweza kufungua njia za kupata hela bila kutatizika na bila kumuibia yeyote...Soma Zaidi

PETE INAYOWAPATIA WANANDOA AMANI KATIKA NYUMBA YAO

Hakuna raha katika maisha hasa upande wa mahusiano kama kumpenda anayekupenda, unakutana na mtu anakuonyesha mapenzi ya kweli kiasi kwamba anaanza kujiuliza ulikuwa wapi wakati wote. Doctor Ngoso anawezesha yote haya kufanyika. Anafanyaje? Jibu ni kuvalia pete hii ya amani na upendo kila...Soma Zaidi

NJIA YA KUMFANYA MUME AWE KATIKA HIMAYA YAKO

Kitendo cha kuachika kwa ndoa ni jambo ambalo linatokea katika jamii zetu kila kukicha. Kuachana na mpendwa wako kunasababishwa na kutoelewana baina ya wausika wawili. Swali ni je mda gani umeishi na huyo mpendwa wako? Vitu gani ukiachana na mpendwa wako utapoteza? Ukisha pata majibu sahihi ndo utagundua kuwa mausiano yana maana sana katika maisha ya binadamu. Pia utafahamu kuwa kitendo cha kuachana na mpendwa wako ni jambo ambalo linakupatia kidonda moyoni mwako kamwe hakiwezi pona. Inauma sana! Suluhu ni... Soma Zaidi

DOCTOR NGOSO ANAONGEZA NGUVU ZA KIUME MARADUFU

Heshima ya mwanaume kwa mke wake si kumpa Magari,Nyumba au Chakula, heshima ni pale unapomfanya mwenza wako kupata raha na utamu mkiwa wote kitandani.Mausino ya watu wengi yamearibika na kukosa msimamo pale mwanaume anapofikiri kuwa akisha mpa mke/mpenzi gari,chakula ata Nyumba anahisi amemuridhisha mwenza wake. Akina mama wameweza kuachika katika ndoa zao na kuacha Manyumba,Magari na Pesa kisa Mwanaume hawezi Mpatia raha ya mapenzi anapotoka kazini.Ni jambo ambalo linapelekea watoto kukosa malezi mazuri kutoka kwa wazazi wote wawili. Wanaume wengi sana wanakutana na hili janga haswa anapoitaji kumrithisha mwenza wake lakini Nguvu zake zinashindwa kumfikisha pale anapopataka. Mimi African Doctors niko hapa kwa ajili ya wale wanaopitia changamoto hii. Fika leo u...Soma Zaidi

DOCTOR NGOSO

BINGWA WA MAGONJWA SUGU

Jarida la Doctor Ngoso

Hakimiliki © 2024 Doctor Ngoso

Designed by Nyamakaka