Bingwa Wa Magonjwa Sugu

+254 718756944 02:00 Asubuhi - 11:00 Jioni (Jumatatu-Ijumaa)
Mama Angu Alifura na Kupooza Miguu Yake, Alibaki Kubebwa Kila Mara Shughuli Zake Zilikwama
Juni 28, 2021

Ama kwa hakika maradhi humfanya mtu kubaki kama mtumwa na ambaye hana lake humu duniani. Ugonjwa waeza kumfanya mtu awe kama asiyejiweza na wakati huo kuwapea watu wengi mzigo maishani. Watu...

Mpigie Doctor Ngoso kila Jumamosi kuanzia 2.00 Asubuhi hadi 7.00 Mchana upate mashauri.

+254 718756944


Lady Finally Receives her Dues sh 300,000 From her Stubborn Employer
August 22, 2022

A distressed 34 year old man has taken to his Instagram page with an account of what his wife has been going through. James wrote a lengthy post about job challenges his dear wife has been going through...

Doctor Ngoso ana uwezo wa kukinga boma na mali yako, kutatua migogoro ya mapenzi na kuongeza urefu wa mrija kwa wanaume.
ASANTE SANA DOCTOR NGOSO MKE WANGU AMERUDI NYUMBANI
Novemba 11, 2021
HAKIKA DAKTARI NGOSO AMETUMWA NA MUNGU KUTUPONYA!
Februari 03, 2022
BAADA YA MIAKA SABA, HATIMAYE MWANANGU ALIREJEA
Disemba 03, 2021
Nilivyolinda Familia Yangu Isikamatwe Wakati Wakitenegeza Pombe
Aprili 02, 2021

Nilizaliwa katika familia masikini sana na wakati nilikuwa na umri wa miaka sita, baba yangu aliiacha familia yetu kwa sababu ya shida na aliamua kwenda nchi nyingine ili ...

Happy Reunion as Wife who had ran Away With Another man Returns 2 Years Later
September 01, 2022

A woman who had left his husband, Mr. Philip, two years ago has returned to his home and they are happy again. Miriam 26 left his man after another businessman eloped...

Nilala na Boss Wangu kwa Miaka 6 Mke Wangu Bila Kujua
Aprili 14, 2020

Ni baada ya kuajiriwa kwa kapuni ya usafirishaji wa mizigo nchini ,Nafasi niriyopewa nilikuwa Secretary katika kapuni hiyo.Boss wangu alikuwa ni mwanamke mwenye...

Bwana Yangu Kaacha Kutumia Pombe, Hivi Ndo Amesaidika
Machi 08, 2021

Pombe siyo mbaya kwa mtazamo kwangu kwa sababu mimi nachukuria pombe kama kinywaji kingine mfano soda,maji na vinywaji zaidi ya hivyo ila tatizo linajitoleza pale watumiaji wa ...

Doctor Ngoso ana pia uwezo wa kukukinga na adui wako ambao kila mara wanakuwazia mabaya kwa wakati wowote ule.
Ugonjwa wa Corona Umefanya Nimtambue Mke Wangu Vizuri
December 08, 2020

Sisi wanaume mara nyingi huwa hatukai nyumbani kuanzia asubui adi jioni hivyo uwa tuna mda mdogo sana kukaa na wake zetu mda wa mchana. Hivyo wake zetu huwa wanabaki nyu...

Doctor Ngoso anatatua shida mbalimbali kama kupandishwa cheo kazini, kusafirisha nyota yako, kurudisha mpenzi wako aliyekuacha na mengine mengi.

+254 718756944

Someone Secretly Takes Evening Photo of This Kisii-Based Hawker
Agosti 26, 2022

A young man from Kisii County is making a huge killing from his hawking business which he started just two months ago. At first when he started this business following hopelessness...

Doctor Ngoso anasaidia hata ukiwa mbali.
Nairobi man who Lost his car, Laptop and sh 600,000 Finds it Parked Along Thika Road. Everything Intact
Agosti 24, 2022

A man who had lost his car just three days ago has found it intact with all the money and laptop inside. Njoroge who was on his way home in the evening decided to stop at his favorite restaurant to have a sip of ...

Nilisimamishwa kazini kwa miezi sita kwa mambo ya kusingiziwa tu, namna hii ndo nilisaidika kurudu kazini tena
Agosti 05, 2019

Mimi naitwa Erisha mkazi wa Tabata-Dar es salaam,nafanya kazi katika shirika binafusi hapa dar es salaam .Nipo katika shirika ili nikifanya kazi kwa mda wa miaka 10 sasa,ila nimeweza kutana na...

Mtoto Wangu Alipotea Akiwa na Miaka Mitano, Nimempata Akiwa Amefikisha Miaka 10 Tangu Atoeke Mikononi Mwangu
Juni 21, 2021

Kwa majina naitwa Shira mkazi wa Pwani hapa Tanzania.Mimi ni mzazi wa watoto wawili,mtoto wangu wa kwanza anaitwa Samson na mtoto wangu wa pili anaitwa Sofia.kazi yangu kubwa ni mwalimu wa...