Bingwa Wa Magonjwa Sugu

+254 718756944 02:00 Asubuhi - 11:00 Jioni (Jumatatu-Ijumaa)

Nilivyolinda Familia Yangu Isikamatwe Wakati Wakitenegeza Pombe

Nilizaliwa katika familia masikini sana na wakati nilikuwa na umri wa miaka sita, baba yangu aliiacha familia yetu kwa sababu ya shida na aliamua kwenda nchi nyingine ili kutuepuka. Mama yangu aliachwa kutulea kwa mikono moja na hii ilimfanya aanze kuuza pombe ya jadi na haramu ili kutupeleka shule na pia kulipia mahitaji yetu ya msingi kama vile kodi na chakula.

Walakini, miezi michache iliyopita, polisi walipiga mjeledi juu ya watengeneza pombe haramu katika eneo letu na yeyote aliyekamatwa alifungwa maisha. Niliogopa sana mama yangu kwa sababu hii haikumtisha. Kufikia wakati huu, nilikuwa na miaka 20, na nilikuwa nikimsaidia pia. Tulikuwa masikini sana na hivi ndiyo tu tungeishi. Pamoja na polisi kutuwinda mchana na usiku na mama yangu akiwa mkaidi kwamba ataendelea kuuza bia, niliamua kutafuta njia mbadala za kumlinda asikamatwe na polisi. Nilifikiria kuajiri baadhi ya mamluki kwa usalama lakini kwa kuwa sikuwa na pesa za kutosha, niliacha chaguo hilo liende.

Rafiki yangu mmoja katika mtaa huo alinipa wazo la kumtembelea Daktari Ngoso ambaye atatumia nguvu zake za kiasili ili kutukinga na kukamatwa na polisi ili mama yangu aendelee kufanya anachopenda bila mimi kuwa na wasiwasi juu ya usalama wake. Kwa kweli, baada ya kumpigia daktari huyo, alisema alikuwa na dawa ya ulinzi ambayo ilimkinga mtu asikamatwe na polisi. Nilikwenda mahali pake pa kazi na akaanza kutuliza mama yangu na familia yote. Tangu wakati huo, maafisa wa polisi huwinda wauzaji katika mji wetu lakini mama yangu hajawahi kukamatwa, yeye ni kama asiyeonekana kwa mamlaka, shukrani zote kwa Daktari Ngoso. Ninashauri kila mtu aliye na shida kama hiyo kumtembelea Dkt. Ngoso. Ngoso hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la maisha ya mtu kama vile changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili, kati ya zingine.

Dkt. Ngoso anasema nguvu zake hufanya kazi ndani ya masaa 24, na kawaida ndani ya siku hiyo hiyo hutolewa. Yeye hushughulikia shida za jumli kuanzia kushinda kesi za kortini, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na vile vile kutabiri kwa usahihi mustakabali wa mtu. Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Daktari Ngoso wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo wenzao walio na upweke.Wasiliana na daktari wa mimea Dkt. Ngoso Anaponya shinikizo, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono, kaswende, TB, udhaifu wa kiume miongoni mwa mambo mengine.