Bingwa Wa Magonjwa Sugu

+254 718756944 02:00 Asubuhi - 11:00 Jioni (Jumatatu-Ijumaa)
Doctor Ngoso Spells
Mvuto Wa Pesa

Ama kwa hakika pesa huwa sabuni ya roho na mtu yeyote anaye wazo tofauti na msemo huu labda ana kasoro ama ni upungufu wa mawazo. Kila wakati neno Umaskini linapotajwa hakuna mtu yeyote anayetaka kujihusisha nalo hata kidogo. Hata hivyo kila mahali duniani hakukosi mtu maskini, sio tuu maskini bali maskini fukara. Swali ni unafanya nini kujiondoa katika hali yako ya umaskini na kuishi maisha mema hata kama sii ya utajiri, kwa kuwa ata Mungu anapozungumza nasi kupitia bibilia anasema kuwa anasaidia yule anayejisaidia. Mimi Doctro Ngoso ninao uwezo wa kuleta mvuto wa pesa kwako. Bofya hapa nikupe jibu.

pesa
Doctor Ngoso ana uwezo wa kukusaidia kurejesha mali uliyonyang’anywa.

Suluhu kwa Matatizo ya Ndoa

Ndoa inapaswa kuwa ya watu waaminifu na iwapo wanandoa watakua na tabia ya kufanya vitu kando ya ndoa yao rasmi basi jambo hili linaweza kuleta mtafaruko na vurugu ambayo inaweza kuleta maafa hata wakati mwingine ikiwa mwanandoa asiyekuwa mwaminifu atapatikana kwa mfano. Pia ikiwa mmoja wao atampa mwenzake muda wa kumsikiliza kwani mazungumzo hukuza mahusiano.

Ni bayana kuwa wanandoa wengi hujikwaa katika maisha yao kwa kutozingatia maswala muhimu ya ndoa. Usiwe na hofu kwani niko hapa kwa ajili yako wewe uliyekata tamaa kwa kusema ndoa yako ni chungu sana na haiwezi rekebika. Kutana nami upate suluhu la kudumu.

marriageproblems
Doctor Ngoso anatatua shida kama kupata mpenzi, kurudisha mtu ariyekuwacha, nguvu za kiume pamoja na kupata kazi kwa waliokosa.

+254 718756944

Mvuto wa Biashara

Lengo la kila mfanyibiashara ni kuunda mapato hata zaidi kwenye biashara yoyote ambayo anajihusisha nayo kwa wakati wowote. Kuna baadhi ya watu ambao hufikiri kwamba kila bishara huweza kuimarika kutokana na ueledi wa muuzaji lakini hilo sio kweli. Kuna biashara zingine ambazo huwa maarufu kwa ajili ya mambo tofauti sana. Bishara zingine hutegemea nguvu za kishirikina ili kuweza kunawiri kwa wakati wowote ule. Kuna baadhi ya watu wengine ambao huwa na bidii kwenye biashara zao na hilo hupelekea biashara zao kuweza kulipa.

Nipigie simu sasa hivi nikupe mwamko mpya katika biashara yako.

business
Ongeza pato la biashara kwa usaidizi wa Doctor Ngoso.

Amsha Cheche Za Tendo La Ndoa

Sababu kuu ya kujiingiza kwenye uhusiano wa ndoa ni kuwa na ule ukaribu kupitia mapenzi. Penzi kati ya mume na mke huweza kunawiri kupitia tendo la ndoa ambalo wawili hao hujihusisha nalo mara kwa mara. Kwa hivyo kwa kushiriki tendo la ndoa inapaswa kumfurahisha kila muhusika katika ndoa asilimia mia moja ili kuweza kutosheleza mahitaji yao ya kingono au ya kimwili. Je wajua baadhi ya wanandoa huwa hawafurahishwi wanaposhiriki tendo la ndoa na wapenzi wao? Ikiwa wewe ni mmoja wao, basi usitie shaka. Wasiliana nami Doctor Ngoso nikupe jawabu.

mechi
Daktari Ngoso anasuluhisha changamoto za maisha kama maswala ya upendo, shida za kifamilia, kuongeza bahati yako katika michezo ya bahati nasibu na pia anaondosha roho na ndoto za kishetani.

+254 718756944

Ushirikina

Maisha ama kwa hakika huwa mazuri na yenye kuvutia iwapo mtu anaweza kupiga hatua na kila mara. Jambo mbaya ni kubaki katika sehemu moja kila wakati. Swala hili linaweza kukuletea msongo wa mawazo kwani wakati mwingine watu husema ni laana au kurogwa. Kwa kweli kujaribu ndio kuweza lakini wakati mwingine kujaribu huku hufika ukingoni. Hili hufanyika wakati ambapo umerogwa. Aliye kuroga anakufanya ubakie pale pale ulipo.

Kwa vile tangia utotoni wangu nimekumbana wa wachawi wa kila aina, inakua rahisi kusimamisha nguvu zao hizo za uchawi zinapoelekezwa kwa mtu. Usiumie kutokana na kurogwa ilhali mimi Doctor Ngoso nina dawa. Wasiliana na mimi leo nikusaidie.

mganga
Daktari Ngoso an uwezo wa kutibu maradhi tatanishi kama vile kisono na kaswende kwa muda wa siku tatu peke.

Dawa Ya Mapenzi

Mapenzi huwa swala gumu kwa wakati wowote ule. Kubakia kwenye uhusiano ambao kila mtu anamwamini mwenzake hua jambo gumu zaidi. Kwa mara nyingi mambo kadhaa yanaweza kupelekea uhusiano kuvunjika kwa wakati wowote ule. Mwenye changamoto katika mapenzi anaweza pata suluhu toka kwangu mimi Doctor Ngoso. Nipigie simu sasa hivi nikuletee afueni katika uhusiano wako wa kimapenzi.

love
Doctor Ngoso ana dawa ya bahati haswa kwa michezo ya batinasibu pamoja na dawa ya kutambua kuwa mwenzake anakusaliti au hapana.

+254 718756944

Komesha Bahati Mbaya Kwako

Waaaaaaaaa! Mbona mimi tu niyapitie haya? Ama kwa hakika iwapo una bahati isiyo nzuri basi mambo mengi yanaweza kukufanyikia kila mara maishani na hata wakati mwingine unaweza kuwaza nini inaweza kuwa suluhisho kamili kwa yale yanayokukumba kwa wakati wowote ule. Kutana na mimi Doctor Ngoso nikupe suluhu kamili.

badluck
Doctor Ngoso anasaidia hata ukiwa mbali.

Alika Bahati Njema Kwako

Dunia hii imejaa furaha,huzuni,upendo pamoja na usaliti.Hivyo vyote vinatokea katika maisha yetu ya kila siku kwa namna moja au nyingine. Nasema hivyo kwa sababu kuna muda unakuwa na furaha na muda huo huo kuna mwenzako yupo na huzuni sana. Pia kuna muda wewe unakuwa katika hali ya kunyanyasika, kusalitiwa pamoja na kudharauliwa ila muda huo huo kuna mwenzako yupo katika furaha, amani, upendo pamoja na kueshimiwa. Ndivyo maisha ya binadamu ya kila siku.

Lakini kwa wengine wetu, ni mabaya tu yanayotokea kwao. Kila kuchao ni huzuni na kilio. Usiwe na hofu kwani mimi Doctor Ngoso nina uwezo wa kusafirisha nyota yako ili bahati njema iweze kukuonekania. Wasiliana nami sasa.

goodluck
Mpigie Doctor Ngoso kila Jumamosi kuanzia 2.00 Asubuhi hadi 7.00 Mchana upate mashauri.

+254 718756944

Fukuza Ndoto Mbaya

Usingizi mzuri huwa na ndoto nzuri ambazo hukuliwaza kila mara. Kwa wakati mwingine watu huwa na ndoto ambazo zinaweza kuwasumbua na hata wakati mwingine wao hujipata wakilia.

Je, waweza kua unakumbana na zimwi unapolala? Ama matukio ya kutisha mara tu unapoanza kulala? Usitie shaka kwani ninazo suluhu kwa ndoto zozote zile zinazoogofya. Bofya Hapa Upate Suluhu Leo.

nightmares
Doctor Ngoso anatibu lakini Mungu anaponya.

Suluhu Kwa Nguvu Za Kishetani Zinazokuandama

Watu wengi husema kwamba nguvu za kishetani hua hazipo kabisa lakini hilo si kweli kwa maana mimi Doctor Ngoso nimewaona wengi wakihangaika kutokana nazo. Lakini wanapokuja kuniona, huwa wanasaidika kikamilifu.

Kumbuka imani yako ndio itakuponya. Hivyo basi usisite kuwasiliana nami ikiwa nguvu za kiza zinakufata kokote uendako.

blackmgic
Doctor Ngoso anatatua shida mbalimbali kama kupandishwa cheo kazini, kupata uzazi kwa akina mama na mengine mengi.

+254 718756944

Simamisha Talaka

Kitendo cha kuachika kwa ndoa ni jambo ambalo linatokea katika jamii zetu kila kukicha. Kuachana na mpendwa wako kunasababishwa na kutoelewana baina ya wausika wawili. Swali ni je mda gani umeishi na huyo mpendwa wako? Vitu gani ukiachana na mpendwa wako utapoteza? Ukisha pata majibu sahihi ndo utagundua kuwa mausiano yana maana sana katika maisha ya binadamu. Pia utafahamu kuwa kitendo cha kuachana na mpendwa wako ni jambo ambalo linakupatia kidonda moyoni mwako kamwe hakiwezi pona. Inauma sana! Suluhu ni kusimamisha talaka hii isitokee. Bofya hapa nikupe jibu.

divorce
Mtu yeyote anayekumbwa na mambo ya wizi katika biashara anaweza mtembelea Doctor Ngoso.